ตารางสอน มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตลำปาง
ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 (แก้ไข วันที่ 24/5/2566 )
==== นักศึกษา ====
12/4-บธ.บ.การบริหารจัดการธุรกิจสุขภาพ ปี 1 ห้อง 1
12/5-บธ.บ.การบริหารจัดการธุรกิจสุขภาพ ปี 2 กลุ่ม 1
12/6-บธ.บ.การบริหารจัดการธุรกิจสุขภาพ ปี 3 ห้อง 1
12/7-บธ.บ.การบริหารจัดการธุรกิจสุขภาพ ปี 4 ห้อง 1
12/3-บธ.บ. การบริหารจัดการธุรกิจสุขภาพ ปี 2 กลุ่ม 2
04/2-วท.บ. วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 4 ห้อง 2
01/1-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ห้อง 1
02/2-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ห้อง 2
03/2-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ห้อง 2
01/2-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 1 ห้อง 2
02/1-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ห้อง 1
03/1-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 3 ห้อง 1
04/1-วท.บ.วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 4 ห้อง 1
53/4-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 3 ห้อง 4
54/4-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 4 ห้อง 4
51/1-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 1 ห้อง 1
51/2-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 1 ห้อง 2
51/3-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 1 ห้อง 3
51/4-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 1 ห้อง 4
52/1-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 2 ห้อง 1
52/2-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 2 ห้อง 2
52/3-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 2 ห้อง 3
52/4-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 2 ห้อง 4
53/1-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 3 ห้อง 1
53/2-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 3 ห้อง 2
53/3-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 3 ห้อง 3
54/1-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 4 ห้อง 1
54/2-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 4 ห้อง 2
54/3-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 4 ห้อง 3
55/1-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 5 ห้อง 1
55/2-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 5 ห้อง 2
55/3-ศษ.บ.พลศึกษา ปี 5 ห้อง 3
==== อาจารย์ ====
0001-อ.ไพฑูรย์ ประเสริฐทรัพย์
0002-ดร.วิเชียร วงค์วัน
0003-อ.จอมภวัฒน์ ศรัทธาจารุพงศ์
0004-รศ.ดร.จตุรงค์ เหมรา
0005-อ.อนุพงษ์ ฉัตรสูงเนิน
0006-ผศ.ดร.ธารทิพย์ ขัวนา
0007-รศ.อุมาภรณ์ คงอุไร
0008-ผศ.พิเชษฐ นนทรักส์
0009-อ.วัชระ เพชรคล้าย
0010-อ.กันตพิชญ์ ศักดิ์สวัสดิ์
0011-อ.สุขุมาล ทองดี
0014-อ.ยุทธพงษ์ เรืองจันทร์
0015-อ.รชต ตะนาวศรี
0016-ผศ.ว่าที่ ร.ต.ยุทธการ ขาววรรณา
0017-อ.เบญทิวา สุรศาสตร์พิศาล
0018-ดร.ภัทิรา สุขทนารักษ์
0019-อ.ณภัทร ส่งมหาชัย
0020-ผศ.ดร.อาทิตย์ วิริยพงศานนท์
0021-อ.ดร.บงกชกร หงษ์สาม
0022-ผศ.ดร.จรินทร์ สารทอง
0023-ดร.เบญจมาศ ยศเสนา
0024-อ.พฤกษา เกษมสารคุณ
0025-อ.อัญษิกาญณ์ ภูธรใจ
0026-อ.อรุณี วงศ์พุ่ม
0027-ดร.พิษณุ แก้วนัยจิตร
0028-ดร.สุรางค์ เตชะแก้ว
0029-อ.เสาวภา นิรุตติวัฒน์
0030-อ.สุพจน์ แก้วอ่อน
0031-อ.สุชารัตน์ วงศ์ษา
0032-อ.กัลยา พิพัฒน์ไพศาลกูล
0033-อ.พงศกร พรหมสวรรค์
0034-อ.ดาริกา บิลโส๊ะ
0035-อ.กุลญาดา แก้วอ่อน
0036-อ.อานุภาพ ไชยพิพัฒน์
0037-อ.จักรพันธ์ ประกอบศรี
0038-อ.สุรัตติวิชญ์ จันทร์นาค
0039-อ.พงศกร แย้มเอิบสิน
0040-อ.กฤษณะ สุจาโน
0041-อ.เจนจิรา ต่องสู่
0042-อ.กิตติภณ ธิยัญ
0043-อ.ปนพงศ์ งามมาก
0044-อ.อาชัญวิชญ์ ชุมภณพงษ์ศักดิ์
0045-อ.วัชระ เพชรคล้าย.
0046-อ.กัลยา พิพัฒน์ไพศาลกุล.
0047-อ.ดาริกา บิลโส๊ะ.
0048-อ.พงศกร แย้มเอิบสิน.
0049-อ.สุรัตติวิชญ์ จันทร์นาค.
0050-อาจารย์ประจำคณะวิทย์ฯ
1001-อาจารย์ที่ปรึกษาคณะวิทย์ฯ
1005-อาจารย์ที่ปรึกษาฯคณะวิทย์ฯ 2
1006-ผู้แลสถานประกอบการ แพร่
1007-ผู้ดูแลสถานประกอบการ เชียงใหม่
รายงานสรุปครู
==== ห้องเรียน ====
1111-สถานประกอบการ จ.แพร่
1112-สถานประกอบการ จ.เชียงใหม่
1201-ห้องเรียน PL ชั้น 2 (จิตปัญญา)
1202-ห้องประชุมคณะศิลป์ ชั้น 2
1204-ห้อง smart room คณะศิลป์
1206-ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 1
1208-ห้องคณะศิลปศาสตร์
1301-ห้องเรียน
1302-ห้องเรียน
1303-ห้องเรียน
1304-ห้องเรียน
1305-ห้องเรียน Smartroom คณะศิลป์2
1306-ห้องเรียน
1307-ห้องเรียน
1308-ห้องเรียน PL คณะศิลปศาสตร์
2101-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น1 (ห้องกระบี่กระบอง)
2102-คณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 1 (ลานกิจกรรม)
2201-ห้องเรียนรวม ศึกษาศาสตร์ ชั้น 2
2202-ห้องสมุดคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 2
2203-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 2
2204-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 2
2205-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 2
2206-ห้องพักอาจารย์
2208-ห้องพักอาจารย์
2301-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
2302-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
2303-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
2304-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
2305-ห้องเรียนรวมคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
2306-ห้องเรียนคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3 (ห้องกายวิภาค)
2308-ห้องเรียนรวม คณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3
4101-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 1 ห้องปฏิบัติการวิทย์ฯ
4104-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 1 ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์
4201-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 2 ห้อง 201
4202-ห้องเรียนรวม คณะวิทยาศาสตร์ ชั้น 2
4203-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 2 ห้อง อัจฉริยะ 1
4204-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 2 ห้อง อัจฉริยะ 2
4301-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 3 ห้อง เรียน 4301
4302-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 3 ห้อง เรียน 4302
4304-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 3 ห้อง เรียน 4304
4305-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 3 ห้อง เรียน 4305
4401-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 4 ห้อง เรียน 4401
4402-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 4 ห้อง เรียน 4402
4404-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 4 ห้อง เรียน 4404
4405-ห้องเรียนคณะวิทย์ ชั้น 4 ห้อง เรียน 4405
9101-ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา
9102-ห้องเรียนอาคารโรงอาหารชั้น 1 (แอโรบิก)
9103-สระว่ายน้ำ
9104-ห้องศูนย์วัฒนธรรมฯ(กระบี่กระบอง)
9105-สนามฟุตบอล 1
9106-สนามฟุตบอล 2 (หญ้าเทียม)
9107-ห้องประชุมอาคาร คณะศิลปศาสตร์ ชั้น 2
9109-โรงยิมบาสเกตบอล
9110-โรงยิมวอลเลย์บอล
9111-โรงยิมยิมนาสติกส์
9112-โรงยิมมวย
9113-คณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 1 (ลานกิจกรรม)
9114-สนามกรีฑา
9115-สนามกีฬายิงธนู
9116-สนามกอล์ฟ
9117-โรงยิมเทเบิลเทนนิส
9118-สนามเทนนิส
9119-ห้องลูกเสือ-ยุวกาชาด
9120-สนามหน้าเสาธง
9121-โรงยิมแบดมินตัน
9122-ลานกิจกรรม(สนามแฮนบอล) คณะศึกษาศาสตร์
9123-โรงยิมเซปักตะกร้อ
9124-ห้องสมุด
9125-ห้องเรียนภาษาอังกฤษ อาคารวิทยบริการ
9126-ห้องคณะวิทย์ ศูนย์วิทยาศาสตร์ฯ
9127-ห้องคณะวิทย์ ศูนย์วิทยาศาสตร์ฯ 2
9129-ห้องเรียนรวม อาคารวิทยบริการ
9131-ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ อาคารวิทยบริการ ชั้น 4
9132-ห้องเรียนอัจฉริยะ ชั้น 4 อาคารวิทยบริการ
9133-ห้องปฏิบัติการนวดและสปา
9134-ห้องทดสอบสมรรถภาพ อาคาร 2
9135-ศูนย์วัฒนธรรม
9136-สนามฟุตบอล 2/โรงยิมตะกร้อ
9137-สนามฟุตบอล 2/โรงยิมบาสเกตบอล/โรงยิมวอลเลย์บอล
9138-โรงยิมมวย/สนามยิงธนู/โรงยิมฟุตซอล
9139-อ่างเก็บน้ำสวนสาธารณะหนองกระทิง
9140-โรงยิมวอลเลย์ฯ/เทเบิลฯ/บาสฯ/เซปักฯ/ฟุตบอล
9141-โรงยิมเทเบิลเทนนิส/เซปักตะกร้อ/สนามฟุตบอล
9142-โรงยิมเซปักตะกร้อ/ฟุตซอล/สนามฟุตบอล2(หญ้าเทียม)
9143-โรงยิมเทเบิลฯ/ตะกร้อ/วอลเลย์ฯ/สนามฟุตบอล
9144-โรงยิมเทเบิลเทนนิส/เซปักตะกร้อ/ฟุตซอล
9145-โรงยิมเทเบิลฯ/ตะกร้อ/วอลเลย์ฯ/สนามฟุตบอล